shafi_banner

Injin Aikin Noma Single-Disc Trencher Ya Kutsa cikin Kasa Ya Karye Shi

Takaitaccen Bayani:

Injin ditch ɗin diski wanda kamfaninmu ya ƙera ya dace sosai don aikin noma da injiniyanci saboda tsaftataccen siffarsa, ƙasa maras kyau, zurfin iri ɗaya sama da ƙasa da faɗin daidaitacce.A harkar noma, ya dace sosai wajen noman gonaki, shimfida bututun mai, sarrafa gonaki, dasa amfanin gona da girbi, da dai sauransu. A fannin aikin injiniya, ya dace da ditching a gefen dutse, babbar hanya, dutsen titi, kwalta na kankare, daskararre ƙasa, da dai sauransu. .


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin aiki

Injin ditch ɗin diski wanda kamfaninmu ya ƙera ya dace sosai don aikin noma da injiniyanci saboda tsaftataccen siffarsa, ƙasa maras kyau, zurfin iri ɗaya sama da ƙasa da faɗin daidaitacce.A harkar noma, ya dace sosai wajen noman gonaki, shimfida bututun mai, sarrafa gonaki, dasa amfanin gona da girbi, da dai sauransu. A fannin aikin injiniya, ya dace da ditching a gefen dutse, babbar hanya, dutsen titi, kwalta na kankare, daskararre ƙasa, da dai sauransu. Wani nau'i ne na injin daskarewa da injin da ake amfani da shi wajen aikin ginin ƙasa.Yana kama da excavator ta hanyoyi da yawa.Yana da ayyukan shigar da ƙasa, da murƙushe ƙasa da rancen ƙasa., Za a iya tono ramukan ƙasa kunkuntar da zurfi a cikin ayyukan gine-gine don binne bututun magudanan ruwa a ƙarƙashin ƙasa, ko hanyar jirgin ƙasa, gidan waya da sadarwa, gine-ginen birane da sauran sassan za a iya amfani da su don binne igiyoyi. da bututun mai, kuma ana iya amfani da su don tara ruwa, hadi, magudanar ruwa da ban ruwa a cikin gonaki, lambunan kayan lambu da sauran wuraren noma.Babban faifan faifan diski yana ɗaukar tsarin haɗin gwiwa da haɗin dakatarwa, kuma ana sarrafa shi ta ramin fitarwa na baya.Ana amfani da shi ne don zubar da duwatsun gefen hanya a bangarorin biyu na hanyoyin karkara da kuma gina shimfidar wuri.Injin ditch ɗin diski yana ɗaukar kayan aikin yankan gami kuma ya dace da ditching tuffa mai ƙarfi kamar titin kwalta, siminti da matattarar ruwa.

Nuni samfurin

1
2
4

Siga

Samfura

Faɗin aiki (cm)

Zurfin aiki (cm)

Q'ty na ruwa

Ƙarfin da ya dace (kW)

Saurin fitarwa (r/min)

Girma (mm)

1KS-D80

25

80

1

120-140

720

1500*880*1150

Marufi & jigilar kaya

Cikakken Bayani:Karfe pallet ko katako
Cikakken Bayani:Ta teku ko Ta iska

.

2. Duk girman girman inji suna da girma kamar al'ada, don haka za mu yi amfani da kayan hana ruwa don tattara su.Motar, akwatin gear ko wasu sassa masu sauƙin lalacewa, za mu sanya su cikin akwati.

wdqw

Takaddar Mu

kato01
kato02
kowa 03
kato04
kato05
kato06

Abokan cinikinmu

kas1
kas2
kas3

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana