shafi_banner

Injin Aikin Noma 1SZL Series Subsoiler Subsoiler Ya Kammala Ƙarƙashin Ƙasa

Takaitaccen Bayani:

Subsoiler na'urar inji ce da ake amfani da ita don noma ko inganta ƙasa, wanda kuma aka sani da tiller ko tiller.Zai iya sassauta ƙasa da zurfi, lalata tsarin ƙasa, inganta kayan aikin ƙasa kuma ya sa ƙasa ta fi dacewa da haɓakar amfanin gona.A cikin samar da noma na zamani, injin da ke ƙarƙashin ƙasa ya zama ɗaya daga cikin kayan aikin da babu makawa.Na'urar da ke ƙarƙashin ƙasa ta ƙunshi firam, kai mai yankewa, ruwa, na'urar watsawa da tallafi, da sauransu.An shirya faifan wuƙa guda biyu tare da ruwan wukake a kan rakiyar kuma an haɗa su da tushen wutar lantarki ta na'urar watsawa.Fayilolin wuka masu jujjuya suna iya sassauta ƙasa.A lokacin aikin na'urar da ke ƙarƙashin ƙasa, ruwan wurwurin zai juye ƙasa tare da haɗa ƙazanta irin su ciyawa, saiwoyi da bambaro a cikin ƙasa don kammala aikin noma mai zurfi da sassauta ƙasa.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin aiki

1SZL jerin ƙasa ƙasa ƙasa da shirye-shiryen ƙasa haɗe inji sabon nau'in ƙasan ƙasa ne da noma a cikin injin guda ɗaya.Samfurin kayan aiki ya ƙunshi na'urar ƙasa ta gaba da kuma tiller na baya.Don kammala subsoiling na ƙasa da Rotary tillage na saman ƙasa Layer a lokaci guda, don rage adadin tarakta shiga cikin ƙasa, yadda ya kamata kula da ƙasa tari tsarin, da kuma inganta ƙasa ruwa ajiya da danshi iya aiki. Samfurin mai amfani sabon na'ura ce mai aiki da aikin gona.

Nuni samfurin

WYF_3252
WYF_3254
WYF_3255

Amfanin Samfur

Amfanin na'urar da ke ƙarƙashin ƙasa shine ingantaccen aiki da ingancin aiki mai kyau.Yana iya sassauta babban yanki na ƙasa a cikin ɗan gajeren lokaci, inganta iskar ƙasa da magudanar ruwa, da samar da yanayi mai kyau don amfanin gona.Haka kuma, da subsoiler iya tono zurfin ƙasa yadudduka, wanda yake da amfani ga shigar azzakari cikin farji na gina jiki da kuma ci gaban da tushen shuke-shuke.

Tabbas na'urar tana da nakasu.A cikin yin amfani da buƙatar kulawa da kulawa da zurfi da sauri, don kauce wa raguwa da yawa na lalacewar ƙasa.

Siga

Samfura

Saukewa: 1SZL-230Q

Mafi ƙarancin zurfin ƙasa (cm)

25

Girman shuka (m)

2.3

Tazarar tazarar ƙasa

50

Ƙarfin da ya dace (kW)

88.2-95

Zurfin noma (cm)

≥8

Yawan manyan shebur (lambar)

4

Tsarin sassan ƙasa

Aiki biyu

Hanyar canja wuri

Daidaitaccen dakatarwar maki uku

Siffan ruwa

Rotary Tiller

Marufi & jigilar kaya

Cikakken Bayani:Karfe pallet ko katako
Cikakken Bayani:Ta teku ko Ta iska

.

2. Duk girman girman inji suna da girma kamar al'ada, don haka za mu yi amfani da kayan hana ruwa don tattara su.Motar, akwatin gear ko wasu sassa masu sauƙin lalacewa, za mu sanya su cikin akwati.

wdqw

Takaddar Mu

kato01
kato02
kowa 03
kato04
kato05
kato06

Abokan cinikinmu

kas1
kas2
kas3

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Rukunin samfuran