Injin yana ɗaukar akwati mai haɓakawa don tsawaita rayuwar sabis na mashin watsa haɗin gwiwa na duniya.Duk injin ɗin yana da ƙarfi, daidaitacce, daidaitacce kuma abin dogaro.Wurin noma ya fi girma fiye da gefen gefen motar baya na tarakta da ya dace.Babu tayoyin mota ko sarƙoƙi bayan noma, don haka saman yana lebur, an rufe shi sosai, tare da ingantaccen aiki da ƙarancin mai.Ayyukansa yana da ƙarfin murƙushe ƙasa mai ƙarfi, kuma tasirin noman rotary ɗaya na iya kaiwa ga tasirin garma da rake da yawa.Ana iya amfani da shi ba kawai don aikin noma na farko ko hydroponics na gonaki ba, har ma don aikin noma mara zurfi da mulching na ƙasan Saline-alkali don hana hawan gishiri, cire ciyawa da ciyawa, juyawa da rufe taki kore, shirye-shiryen filin kayan lambu da sauran ayyuka.Ya zama ɗaya daga cikin manyan kayan aikin noma masu tallafawa don injinan ƙasa shirya ruwa da ƙasa na farko.
Nau'in | Shaft na gaba | Rear abun yanka shaft |
Zurfin noma (mm) | 150-200 | 20-50 |
Nau'in wuka | Saukewa: IT245 | IT195 |
Gudun jujjuyawar abin yanka (r/min) | 284 | 600 |
Cikakken Bayani:Karfe pallet ko katako
Cikakken Bayani:Ta teku ko Ta iska
.
2. Duk girman girman inji suna da girma kamar al'ada, don haka za mu yi amfani da kayan hana ruwa don tattara su.Motar, akwatin gear ko wasu sassa masu sauƙin lalacewa, za mu sanya su cikin akwati.